Mô tả
| Model | E32-LT11N 2M |
| Sensing method | Through-beam |
| Shape | Threaded |
| Size | M4 |
| Application | Long distance detection |
| Features | 90° cable exit, Flexible fiber, Hexagonal back |
| Temperature range | -40-70 °C |
| Sensing distance | 4000 mm |
| Cable length | 2 m |
| Bending radius | 2 mm |
| Free cut | |
| Material core | Plastic |
| Degree of protection (IP) | IP50 |
| Sensing surface orientation | Right-angle |
| Material sheath | Polyethylene |
e32-series-omron-dau-cam-bien-soi-quang
Thông tin bổ sung
| pa_thuong-hieu | 18 |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến sợi quang Omron E32-LT11N 2M (thu phát riêng)” Hủy
Sản phẩm tương tự
420.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
395.000 ₫
Cảm biến
270.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
637.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.