Mô tả
| Đường kính ống dẫn áp dụng | 12…26mm |
| Độ dày ống dẫn áp dụng | 1.5mm |
| Vật liệu ống dẫn áp dụng | Nhựa FEP hoặc bất kỳ vật liệu nào khác trong suốt như FEP |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Loại đầu ra | NPN |
| Phụ kiện đi kèm | Four slip-proof tubes, One driver, Two bands |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Cảm biến quang phát hiện mức chất lỏng gắn ống |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát chung |
| Đối tượng phát hiện | Chất lỏng trong ống |
| Nguồn sáng | LED xanh lá |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Chế độ hoạt động | NO |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | No |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Plastic |
| Phương pháp lắp đặt | Surface mounting |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Môi trường hoạt động | Ngoài trời |
| Nhiệt độ môi trường | 0…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 25…85% |
| Khối lượng tương đối | 70g |
| pa_thuong-hieu | 18 |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến mức chất lỏng Omron E2K-L26MC1 2M” Hủy
Sản phẩm tương tự
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
270.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
637.000 ₫
395.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.