Mô tả
Model Number
Khoảng cách phát hiện
Loại
Chiều dài dây
Điện áp
TL-N10MY25 2M
10 mm
2 dây, NC
2 m
110-220V
TL-N20MY25 2M
20 mm
2 dây, NC
2 m
110-220V
TL-N5MY25 2M
5 mm
2 dây, NC
2 m
110-220V
TL-N10MY2 2M
10 mm
2 dây, NC
2 m
110-220V
TL-N20MY2 2M
20 mm
2 dây, NC
2 m
110-220V
TL-N5MY2 2M
5 mm
2 dây, NC
2 m
110-220V
TL-N10MY15 2M
10 mm
2 dây, NO
2 m
110-220V
TL-N20MY15 2M
20 mm
2 dây, NO
2 m
110-220V
TL-N5MY15 2M
5 mm
2 dây, NO
2 m
110-220V
TL-N10MY1 2M
10 mm
2 dây, NO
2 m
110-220V
TL-N20MY1 2M
20 mm
2 dây, NO
2 m
110-220V
TL-N5MY1 2M
5 mm
2 dây, NO
2 m
110-220V
TL-N10MY2 5M
10 mm
2 dây, NC
5 m
110-220V
TL-N20MY2 5M
20 mm
2 dây, NC
5 m
110-220V
TL-N10MY15 5M
10 mm
2 dây, NO
5 m
110-220V
TL-N5MY15 5M
5 mm
2 dây, NO
5 m
110-220V
TL-N10MY1 5M
10 mm
2 dây, NO
5 m
110-220V
TL-N20MY1 5M
20 mm
2 dây, NO
5 m
110-220V
TL-N5MY1 5M
5 mm
2 dây, NO
5 m
110-220V
TL-N10MY1 10M
10 mm
2 dây, NO
10 m
110-220V
TL-N20MY1 10M
20 mm
2 dây, NO
10 m
110-220V
TL-N12MD25 2M
12 mm
2 dây, NC
2 m
12-24VDC
TL-N20MD25 2M
20 mm
2 dây, NC
2 m
12-24VDC
TL-Q5MD25 2M
5 mm
2 dây, NC
2 m
12-24VDC
TL-N7MD25 2M
7 mm
2 dây, NC
2 m
12-24VDC
TL-N12MD2 2M
12 mm
2 dây, NC
2 m
12-24VDC
TL-N20MD2 2M
20 mm
2 dây, NC
2 m
12-24VDC
TL-Q5MD2 2M
5 mm
2 dây, NC
2 m
12-24VDC
TL-N7MD2 2M
7 mm
2 dây, NC
2 m
12-24VDC
TL-N12MD15 2M
12 mm
2 dây, NO
2 m
12-24VDC
TL-N20MD15 2M
20 mm
2 dây, NO
2 m
12-24VDC
TL-Q5MD15 2M
5 mm
2 dây, NO
2 m
12-24VDC
TL-N7MD15 2M
7 mm
2 dây, NO
2 m
12-24VDC
TL-N12MD1 2M
12 mm
2 dây, NO
2 m
12-24VDC
TL-N20MD1 2M
20 mm
2 dây, NO
2 m
12-24VDC
TL-Q5MD1 2M
5 mm
2 dây, NO
2 m
12-24VDC
TL-N7MD1 2M
7 mm
2 dây, NO
2 m
12-24VDC
TL-N12MD2 5M
12 mm
2 dây, NC
5 m
12-24VDC
TL-N20MD2 5M
20 mm
2 dây, NC
5 m
12-24VDC
TL-Q5MD2 5M
5 mm
2 dây, NC
5 m
12-24VDC
TL-N7MD2 5M
7 mm
2 dây, NC
5 m
12-24VDC
TL-N12MD15 5M
12 mm
2 dây, NO
5 m
12-24VDC
TL-N20MD15 5M
20 mm
2 dây, NO
5 m
12-24VDC
TL-Q5MD15 5M
5 mm
2 dây, NO
5 m
12-24VDC
TL-N7MD15 5M
7 mm
2 dây, NO
5 m
12-24VDC
TL-N12MD1 5M
12 mm
2 dây, NO
5 m
12-24VDC
TL-N20MD1 5M
20 mm
2 dây, NO
5 m
12-24VDC
TL-Q5MD1 5M
5 mm
2 dây, NO
5 m
12-24VDC
TL-N7MD1 5M
7 mm
2 dây, NO
5 m
12-24VDC
TL-N10ME25 2M
10 mm
3 dây, NPN- NC
2 m
12-24VDC
TL-N20ME25 2M
20 mm
3 dây, NPN- NC
2 m
12-24VDC
TL-N5ME25 2M
5 mm
3 dây, NPN- NC
2 m
12-24VDC
TL-N20ME2 2M
20 mm
3 dây, NPN- NC
2 m
12-24VDC
TL-N5ME2 2M
5 mm
3 dây, NPN- NC
2 m
12-24VDC
TL-Q5MC2 2M
5 mm
3 dây, NPN- NC
2 m
12-24VDC
TL-N10ME2 2M
10 mm
3 dây, NPN- NC
2 m
12-24VDC
TL-N10ME15 2M
10 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-N20ME15 2M
20 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-N5ME15 2M
5 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-Q5MC15 2M
5 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-N10ME1-R 2M
10 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-N20ME1-R 2M
20 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-N5ME1-R 2M
5 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-Q5MC1-R 2M
5 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-N10ME1 2M
10 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-Q2MC1 2M
2 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-N20ME1 2M
20 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-N5ME1 2M
5 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-Q5MC1 2M
5 mm
3 dây, NPN- NO
2 m
12-24VDC
TL-Q5MB1-R 2M
5 mm
3 dây, PNP- NO
2 m
12-24VDC
TL-Q5MB1 2M
5 mm
3 dây, PNP- NO
2 m
12-24VDC
TL-N10ME25 5M
10 mm
3 dây, NPN- NC
5 m
12-24VDC
TL-N5ME25 5M
5 mm
3 dây, NPN- NC
5 m
12-24VDC
TL-N20ME2 5M
20 mm
3 dây, NPN- NC
5 m
12-24VDC
TL-N5ME2 5M
5 mm
3 dây, NPN- NC
5 m
12-24VDC
TL-N10ME2 5M
10 mm
3 dây, NPN- NC
5 m
12-24VDC
TL-N10ME15 5M
10 mm
3 dây, NPN- NO
5 m
12-24VDC
TL-N20ME15 5M
20 mm
3 dây, NPN- NO
5 m
12-24VDC
TL-N5ME15 5M
5 mm
3 dây, NPN- NO
5 m
12-24VDC
TL-Q5MC15 5M
5 mm
3 dây, NPN- NO
5 m
12-24VDC
TL-N10ME1 5M
10 mm
3 dây, NPN- NO
5 m
12-24VDC
TL-Q2MC1 5M
2 mm
3 dây, NPN- NO
5 m
12-24VDC
TL-N20ME1 5M
20 mm
3 dây, NPN- NO
5 m
12-24VDC
TL-N5ME1 5M
5 mm
3 dây, NPN- NO
5 m
12-24VDC
TL-Q5MC1 5M
5 mm
3 dây, NPN- NO
5 m
12-24VDC
TL-N5ME2 10M
5 mm
3 dây, NPN- NC
10 m
12-24VDC
TL-N10ME2 10M
10 mm
3 dây, NPN- NC
10 m
12-24VDC
TL-N10ME1 10M
10 mm
3 dây, NPN- NO
10 m
12-24VDC
TL-N20ME1 10M
20 mm
3 dây, NPN- NO
10 m
12-24VDC
TL-N5ME1 10M
5 mm
3 dây, NPN- NO
10 m
12-24VDC
TL-Q5MC1 10M
5 mm
3 dây, NPN- NO
10 m
12-24VDC
Unshielded, Square type, DC Three-wires models, Sensing distance 2 mm, Operation mode NO, NPN open collector, Pre-wired models (2 m)
| Hình dạng | Loại hình chữ nhật |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Khoảng cách phát hiện | 2mm |
| Loại chống nhiễu | Non-shielded |
| Ngõ ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | NO |
| Kiểu đấu nối | Dây liền |
| Môi trường hoạt động | Chịu nhiệt, Chống nước, Chống dầu |
| Công suất/dòng điện tiêu thụ tối đa | 15mA |
| Điện áp dư tối đa | 1V |
| Công suất ngõ ra/tải tối đa | 100mA |
| Loại | Cảm biến từ |
| Số dây | 3 dây |
| Hướng phát hiện | Phía trước |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại màu, Kim loại đen |
| Kích thước đối tượng phát hiện | 8x8x1mm, sắt |
| Tần số đáp ứng | 500Hz |
| Kiểu hiển thị | LED indicator |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược, Bảo vệ đột biến điện |
| Chất liệu vỏ | Nhựa |
| Kiểu lắp đặt | Lắp gá, Lắp trên bề mặt |
| Chiều dài cáp | 5m |
| Nhiệt độ môi trường | -10…60°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Khối lượng tương đối | 60g |
| Chiều rộng thân | 9mm |
| Chiều cao thân | 8mm |
| Chiều sâu thân | 28mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE |
Thông tin bổ sung
| pa_thuong-hieu | 18 |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến tiệm cận Omron TL-Q2MC1 2M” Hủy
Sản phẩm tương tự
697.000 ₫
395.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
803.000 ₫
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.