Mô tả
Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Dark-ON, NPN voltage output, Light indicator
| Nguồn cấp | 5…24VDC |
| Chiều rộng khe/rãnh | 3.6mm |
| Tần số đóng/mở | 0.5kHz |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Dark ON |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Cảm biến quang chữ U |
| Hình dáng | Loại chữ F |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Khoảng cách phát hiện | 3.6mm |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | 1×0.5mm |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Chiều sâu khe/rãnh | 6.6mm |
| Số trục quang | 1 |
| Cài đặt độ nhạy | Không |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | No |
| Truyền thông | Không |
| Phương pháp lắp đặt | Surface mounting |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 1m |
| Môi trường ánh sáng | Incandescent lamp: 3,000 lx max, Sunlight: 3,000 lx max. |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 5…85% |
| Khối lượng tương đối | 18.5g |
| Chiều rộng tổng thể | 13mm |
| Chiều cao tổng thể | 21.2mm |
| Chiều sâu tổng thể | 13mm |
| Cấp bảo vệ | IP50 |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
| Model Number | Description |
|---|---|
| EE-SPX302-W2A 1M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Dark-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX302-W2A 2M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Dark-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX304-W2A 1M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Dark-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX304-W2A 2M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Dark-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX305-W2A 1M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 5 mm, Dark-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX305-W2A 2M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 5 mm, Dark-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX306-W2A 1M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Dark-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX306-W2A 2M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Dark-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX402-W2A 1M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Light-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX402-W2A 2M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Light-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX404-W2A 1M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Light-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX404-W2A 2M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Light-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX405-W2A 1M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 5 mm, Light-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX405-W2A 2M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 5 mm, Light-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX406-W2A 1M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Light-ON, NPN voltage output, Light indicator |
| EE-SPX406-W2A 2M | Modulated Through-beam type, Grooved Type, Pre-wired models, Sensing distance 3.6 mm, Light-ON, NPN voltage output, Light indicator |
Thông tin bổ sung
| pa_thuong-hieu | 18 |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến quang Omron EE-SPX302-W2A 1M (thu phát)” Hủy
Sản phẩm tương tự
175.000 ₫
420.000 ₫
210.000 ₫
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
395.000 ₫
Cảm biến
270.000 ₫



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.