Mô tả
| Model | E32-DC200B4 2M |
| Sensing method | Diffuse reflective |
| Shape | Sleeved |
| Size | M6 |
| Application | Object detection |
| Features | Flexible fiber, Miniature |
| Temperature range | -40-70 °C |
| Sensing distance | 900 mm |
| Cable length | 2 m |
| Sleeve diameter | 2.5 mm |
| Sleeve length | 40 mm |
| Bending radius | 25 mm |
| Free cut | |
| Material core | Plastic |
| Degree of protection (IP) | IP67 |
| Sensing surface orientation | Top-view |
| Material sheath | PVC |
e32-series-omron-dau-cam-bien-soi-quang
Thông tin bổ sung
| pa_thuong-hieu | 18 |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến sợi quang Omron E32-DC200B4 2M (thu phát chung)” Hủy
Sản phẩm tương tự
175.000 ₫
395.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
697.000 ₫
175.000 ₫
420.000 ₫
175.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.