Mô tả
| Motor Type | Servo |
| Control / Drive Type | Servo AC |
| Number of Motors | 1 |
| Voltage – Load | 480V |
| Current – Output | 4.7A |
| Wattage – Load | 1.5 kW |
| Voltage – Supply | 380 ~ 480VAC |
| Interface | Serial, USB |
| Mounting Type | Chassis Mount |
| Operating Temperature | 0°C ~ 55°C |
| Weight | 1.9 kg |
Tham khảo những thương hiệu Servo bán chạy
-
Servo Delta (1212)
-
Servo Mitsubishi (1405)
-
Servo Omron (1110)
-
Servo Panasonic (1534)
-
Servo Yaskawa (754)
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ điều khiển Servo Omron R88D-KT15F” Hủy
Sản phẩm tương tự
6.081.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.