Mô tả
| Điện áp nguồn cấp | 200VAC |
| Công suất | 0.2kW |
| Số lượng trục điều khiển | 1 |
| Thiết bị tương thích | Động cơ servo: R88M-G series |
| Loại | Bộ điều khiển servo |
| Số pha nguồn cấp | 3 pha |
| Tần số ngõ vào | 50Hz, 60Hz |
| Dòng điện ngõ ra | 4.9A |
| Tần số xung đầu vào tối đa | 12kHz |
| Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiển | All-digital servo |
| Đầu vào digital | 9 |
| Đầu vào analog | No |
| Đầu ra transistor | 8 |
| Loại ngõ ra xung | Line driver |
| Kiểu đầu nối điện | Connector |
| Phương pháp lắp đặt | Surface mounting |
| Tích hợp quạt làm mát | No |
| Môi trường hoạt động | Standard |
| Nhiệt độ môi trường | 0…50°C |
| Độ ẩm môi trường | 90% max. |
| Chiều rộng tổng thể | 35mm |
| Chiều cao tổng thể | 140mm |
| Chiều sâu tổng thể | 155.1mm |
| Cấp bảo vệ | IP10 |
| Tiêu chuẩn | CE, IC, Ro |
Tham khảo những thương hiệu Servo bán chạy
-
Servo Delta (1212)
-
Servo Mitsubishi (1405)
-
Servo Omron (1110)
-
Servo Panasonic (1534)
-
Servo Yaskawa (754)
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Servo Omron R7D-BP02H” Hủy
Sản phẩm tương tự
16.512.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.