Mô tả
| Điện áp nguồn cấp | 200…240VAC |
| Công suất | 0.1kW |
| Thiết bị tương thích | Động cơ servo: R88M-1[] series |
| Loại | Bộ điều khiển servo |
| Số pha nguồn cấp | 1 pha, 3 pha |
| Tần số ngõ vào | 50Hz, 60Hz |
| Dòng điện ngõ ra | 0.8A |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LED |
| Giao diện truyền thông | RJ45 |
| Giao thức truyền thông | EtherCAT |
| Kết nối với PC | USB port |
| Kiểu đầu nối điện | Connector, Screw terminal |
| Phương pháp lắp đặt | Surface mounting |
| Tích hợp quạt làm mát | No |
| Môi trường hoạt động | Standard |
| Nhiệt độ môi trường | 0…50°C |
| Độ ẩm môi trường | 90% max. |
| Khối lượng tương đối | 1.2kg |
| Chiều rộng tổng thể | 40mm |
| Chiều cao tổng thể | 180mm |
| Cấp bảo vệ | IP20, IP54 |
| Tiêu chuẩn | CE, UL, KC, TUV, CSA, RCM, EN |
Tham khảo những thương hiệu Servo bán chạy
-
Servo Delta (1212)
-
Servo Mitsubishi (1405)
-
Servo Omron (1110)
-
Servo Panasonic (1534)
-
Servo Yaskawa (754)
Đánh giá (0)




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.