Mô tả
| Loại cảm biến | K |
| Dải đo | 0…400ºC |
| Vật liệu ống bảo vệ | Đồng thau |
| Đường kính ống bảo vệ | 3.8mm |
| Chiều dài ống bảo vệ | 2.8mm |
| Kiểu lắp đặt | Bắt vít |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Loại | Cặp nhiệt |
| Số cảm biến | 1 |
| Đường kính cảm biến | 0.65mm |
| Kiểu đấu nối điện | Dây liền với đầu cosse |
| Chất liệu dây | Glass-wool-covered and external copper shield |
| Số dây dẫn | 2-wire |
| Chiều dài dây | 2m |
| Kiểu ren | M |
| Cỡ ren | M6 |
| Nhiệt độ môi trường | 0…180°C |
Omron E52MY Series
Bảng hướng dẫn lựa chọn Cảm biến nhiệt độ Omron dòng E52MY Series
| Model | Kiểu đầu dò | Chiều dài đầu dò | Nhiệt độ đo |
|---|---|---|---|
| Loại K | |||
| E52-CA1DY | Dây dò | 1 cm | 0-400 độ C |
| E52-CA6D-N | Dây dò | 5 cm | 0-400 độ C |
| E52MY-CA6D | Dây dò | 10 cm | 0-400 độ C |
| E52MY-CA15D | Dây dò | 15 cm | 0-400 độ C |
| E52MY-CA10C | Củ hành | 10 cm | 0-900 độ C |
| E52MY-CA15C | Củ hành | 15 cm | 0-900 độ C |
| E52MY-CA20C | Củ hành | 20 cm | 0-900 độ C |
| E52MY-CA30C | Củ hành | 30 cm | 0-900 độ C |
| Loại PT100 | |||
| E52MY-PT10C | Củ hành | 10 cm | 0-400 độ C |
| E52MY-PT15C | Củ hành | 15 cm | 0-400 độ C |
| E52MY-PT20C | Củ hành | 20 cm | 0-400 độ C |
| E52MY-PT30C | Củ hành | 30 cm | 0-400 độ C |
Thông tin bổ sung
| pa_thuong-hieu | 18 |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây dò nhiệt độ Omron E52-CA1DY 2M (loại K, đầu dò 1cm)” Hủy
Sản phẩm tương tự
803.000 ₫
395.000 ₫
Cảm biến
270.000 ₫
210.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
395.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.