Mô tả
Through-beam type, Pre-wired models (1m), Dark-ON/Light-ON (selectable), NPN Open collector output
| Đường kính ống dẫn áp dụng | 6…13mm |
| Độ dày ống dẫn áp dụng | 1mm |
| Vật liệu ống dẫn áp dụng | Nhựa FEP hoặc bất kỳ vật liệu nào khác trong suốt như FEP |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Loại đầu ra | NPN |
| Phụ kiện đi kèm | Anti-slip tube, Binding band |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Cảm biến quang phát hiện mức chất lỏng gắn ống |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Đối tượng phát hiện | Chất lỏng trong ống |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Chức năng | Light-ON/Dark-ON selectable |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Polycarbonate |
| Phương pháp lắp đặt | Surface mounting |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 1m |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 5…85% |
| Khối lượng tương đối | 55g |
| Chiều rộng tổng thể | 26mm |
| Chiều cao tổng thể | 16mm |
| Chiều sâu tổng thể | 17.2mm |
| Cấp bảo vệ | IP50 |
| pa_thuong-hieu | 18 |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến mức chất lỏng Omron EE-SPX613 1M” Hủy
Sản phẩm tương tự
Cảm biến
175.000 ₫
175.000 ₫
395.000 ₫
697.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
420.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.