Mô tả
| Model | E32-L25L 2M |
| Sensing method | Limited reflective |
| Shape | Square |
| Product Width (unpacked) | 18 mm |
| Product Depth (unpacked) | 4 mm |
| Product Height (unpacked) | 16 mm |
| Application | Object detection |
| Temperature range | -40-70 °C |
| Sensing distance | 7 mm |
| Cable length | 2 m |
| Bending radius | 10 mm |
| Free cut | |
| Material core | Plastic |
| Degree of protection (IP) | IP50 |
| Sensing surface orientation | Top-view |
| Material sheath | Polyethylene |
e32-series-omron-dau-cam-bien-soi-quang
Thông tin bổ sung
| pa_thuong-hieu | 18 |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến sợi quang Omron E32-L25L 2M” Hủy
Sản phẩm tương tự
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
270.000 ₫
395.000 ₫
395.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
270.000 ₫
395.000 ₫
Cảm biến
270.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.