Mô tả
| Model | E32-T11L 2M |
| Sensing method | Through-beam |
| Shape | Threaded |
| Size | M4 |
| Application | Object detection |
| Temperature range | -40-70 °C |
| Sensing distance | 3900 mm |
| Cable length | 2 m |
| Sensing surface orientation | Top-view |
e32-series-omron-dau-cam-bien-soi-quang
Thông tin bổ sung
| pa_thuong-hieu | 18 |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến sợi quang Omron E32-T11L 2M (thu phát riêng)” Hủy
Sản phẩm tương tự
637.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
803.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
175.000 ₫
175.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.