Mô tả
Model NO
Model NC
Ngõ ra
Kích thước
Khoảng cách
Điện áp
E2B-S08KS01-WP-B1 2M
E2B-S08KS01-WP-B2 2M
PNP
8mm
1.5mm
12-24V
E2B-S08KS01-WP-C1 2M
E2B-S08KS01-WP-C2 2M
NPN
8mm
1.5mm
12-24V
E2B-S08LS01-WP-B1 2M
E2B-S08LS01-WP-B2 2M
PNP
8mm
1.5mm
12-24V
E2B-S08LS01-WP-C1 2M
E2B-S08LS01-WP-C2 2M
NPN
8mm
1.5mm
12-24V
E2B-S08KS01-MC-B1
E2B-S08KS01-MC-B2
PNP
8mm
1.5mm
12-24V
E2B-S08KS01-MC-C1
E2B-S08KS01-MC-C2
NPN
8mm
1.5mm
12-24V
E2B-S08LS01-MC-B1
E2B-S08LS01-MC-B2
PNP
8mm
1.5mm
12-24V
E2B-S08LS01-MC-C1
E2B-S08LS01-MC-C2
NPN
8mm
1.5mm
12-24V
E2B-S08KN02-WP-B1 2M
E2B-S08KN02-WP-B2 2M
PNP
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08KN02-WP-C1 2M
E2B-S08KN02-WP-C2 2M
NPN
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08LN02-WP-B1 2M
E2B-S08LN02-WP-B2 2M
PNP
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08LN02-WP-C1 2M
E2B-S08LN02-WP-C2 2M
NPN
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08KN02-MC-B1
E2B-S08KN02-MC-B2
PNP
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08KN02-MC-C1
E2B-S08KN02-MC-C2
NPN
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08LN02-MC-B1
E2B-S08LN02-MC-B2
PNP
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08LN02-MC-C1
E2B-S08LN02-MC-C2
NPN
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08KS02-WP-B1 2M
E2B-S08KS02-WP-B2 2M
PNP
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08KS02-WP-C1 2M
E2B-S08KS02-WP-C2 2M
NPN
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08LS02-WP-B1 2M
E2B-S08LS02-WP-B2 2M
PNP
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08LS02-WP-C1 2M
E2B-S08LS02-WP-C2 2M
NPN
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08KS02-MC-B1
E2B-S08KS02-MC-B2
PNP
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08KS02-MC-C1
E2B-S08KS02-MC-C2
NPN
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08LS02-MC-B1
E2B-S08LS02-MC-B2
PNP
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08LS02-MC-C1
E2B-S08LS02-MC-C2
NPN
8mm
2mm
12-24V
E2B-S08KN04-WP-B1 2M
E2B-S08KN04-WP-B2 2M
PNP
8mm
4mm
12-24V
E2B-S08KN04-WP-C1 2M
E2B-S08KN04-WP-C2 2M
NPN
8mm
4mm
12-24V
E2B-S08LN04-WP-B1 2M
E2B-S08LN04-WP-B2 2M
PNP
8mm
4mm
12-24V
E2B-S08LN04-WP-C1 2M
E2B-S08LN04-WP-C2 2M
NPN
8mm
4mm
12-24V
E2B-S08KN04-MC-B1
E2B-S08KN04-MC-B2
PNP
8mm
4mm
12-24V
E2B-S08KN04-MC-C1
E2B-S08KN04-MC-C2
NPN
8mm
4mm
12-24V
E2B-S08LN04-MC-B1
E2B-S08LN04-MC-B2
PNP
8mm
4mm
12-24V
E2B-S08LN04-MC-C1
E2B-S08LN04-MC-C2
NPN
8mm
4mm
12-24V
E2B-M12KS02-WP-B1 2M
E2B-M12KS02-WP-B2 2M
PNP
12mm
2mm
12-24V
E2B-M12KS02-WP-C1 2M
E2B-M12KS02-WP-C2 2M
NPN
12mm
2mm
12-24V
E2B-M12LS02-WP-B1 2M
E2B-M12LS02-WP-B2 2M
PNP
12mm
2mm
12-24V
E2B-M12LS02-WP-C1 2M
E2B-M12LS02-WP-C2 2M
NPN
12mm
2mm
12-24V
E2B-M12KS02-M1-B1
E2B-M12KS02-M1-B2
PNP
12mm
2mm
12-24V
E2B-M12KS02-M1-C1
E2B-M12KS02-M1-C2
NPN
12mm
2mm
12-24V
E2B-M12LS02-M1-B1
E2B-M12LS02-M1-B2
PNP
12mm
2mm
12-24V
E2B-M12LS02-M1-C1
E2B-M12LS02-M1-C2
NPN
12mm
2mm
12-24V
E2B-M12KN05-WP-B1 2M
E2B-M12KN05-WP-B2 2M
PNP
12mm
5mm
12-24V
E2B-M12KN05-WP-C1 2M
E2B-M12KN05-WP-C2 2M
NPN
12mm
5mm
12-24V
E2B-M12LN05-WP-B1 2M
E2B-M12LN05-WP-B2 2M
PNP
12mm
5mm
12-24V
E2B-M12LN05-WP-C1 2M
E2B-M12LN05-WP-C2 2M
NPN
12mm
5mm
12-24V
E2B-M12KN05-M1-B1
E2B-M12KN05-M1-B2
PNP
12mm
5mm
12-24V
E2B-M12KN05-M1-C1
E2B-M12KN05-M1-C2
NPN
12mm
5mm
12-24V
E2B-M12LN05-M1-B1
E2B-M12LN05-M1-B2
PNP
12mm
5mm
12-24V
E2B-M12LN05-M1-C1
E2B-M12LN05-M1-C2
NPN
12mm
5mm
12-24V
E2B-M12KS04-WP-B1 2M
E2B-M12KS04-WP-B2 2M
PNP
12mm
4mm
12-24V
E2B-M12KS04-WP-C1 2M
E2B-M12KS04-WP-C2 2M
NPN
12mm
4mm
12-24V
E2B-M12LS04-WP-B1 2M
E2B-M12LS04-WP-B2 2M
PNP
12mm
4mm
12-24V
E2B-M12LS04-WP-C1 2M
E2B-M12LS04-WP-C2 2M
NPN
12mm
4mm
12-24V
E2B-M12KS04-M1-B1
E2B-M12KS04-M1-B2
PNP
12mm
4mm
12-24V
E2B-M12KS04-M1-C1
E2B-M12KS04-M1-C2
NPN
12mm
4mm
12-24V
E2B-M12LS04-M1-B1
E2B-M12LS04-M1-B2
PNP
12mm
4mm
12-24V
E2B-M12LS04-M1-C1
E2B-M12LS04-M1-C2
NPN
12mm
4mm
12-24V
E2B-M12KN08-WP-B1 2M
E2B-M12KN08-WP-B2 2M
PNP
12mm
8mm
12-24V
E2B-M12KN08-WP-C1 2M
E2B-M12KN08-WP-C2 2M
NPN
12mm
8mm
12-24V
E2B-M12LN08-WP-B1 2M
E2B-M12LN08-WP-B2 2M
PNP
12mm
8mm
12-24V
E2B-M12LN08-WP-C1 2M
E2B-M12LN08-WP-C2 2M
NPN
12mm
8mm
12-24V
E2B-M12KN08-M1-B1
E2B-M12KN08-M1-B2
PNP
12mm
8mm
12-24V
E2B-M12KN08-M1-C1
E2B-M12KN08-M1-C2
NPN
12mm
8mm
12-24V
E2B-M12LN08-M1-B1
E2B-M12LN08-M1-B2
PNP
12mm
8mm
12-24V
E2B-M12LN08-M1-C1
E2B-M12LN08-M1-C2
NPN
12mm
8mm
12-24V
E2B-M18KS05-WP-B1 2M
E2B-M18KS05-WP-B2 2M
PNP
18mm
5mm
12-24V
E2B-M18KS05-WP-C1 2M
E2B-M18KS05-WP-C2 2M
NPN
18mm
5mm
12-24V
E2B-M18LS05-WP-B1 2M
E2B-M18LS05-WP-B2 2M
PNP
18mm
5mm
12-24V
E2B-M18LS05-WP-C1 2M
E2B-M18LS05-WP-C2 2M
NPN
18mm
5mm
12-24V
E2B-M18KS05-M1-B1
E2B-M18KS05-M1-B2
PNP
18mm
5mm
12-24V
E2B-M18KS05-M1-C1
E2B-M18KS05-M1-C2
NPN
18mm
5mm
12-24V
E2B-M18LS05-M1-B1
E2B-M18LS05-M1-B2
PNP
18mm
5mm
12-24V
E2B-M18LS05-M1-C1
E2B-M18LS05-M1-C2
NPN
18mm
5mm
12-24V
E2B-M18KN10-WP-B1 2M
E2B-M18KN10-WP-B2 2M
PNP
18mm
10mm
12-24V
E2B-M18KN10-WP-C1 2M
E2B-M18KN10-WP-C2 2M
NPN
18mm
10mm
12-24V
E2B-M18LN10-WP-B1 2M
E2B-M18LN10-WP-B2 2M
PNP
18mm
10mm
12-24V
E2B-M18LN10-WP-C1 2M
E2B-M18LN10-WP-C2 2M
NPN
18mm
10mm
12-24V
E2B-M18KN10-M1-B1
E2B-M18KN10-M1-B2
PNP
18mm
10mm
12-24V
E2B-M18KN10-M1-C1
E2B-M18KN10-M1-C2
NPN
18mm
10mm
12-24V
E2B-M18LN10-M1-B1
E2B-M18LN10-M1-B2
PNP
18mm
10mm
12-24V
E2B-M18LN10-M1-C1
E2B-M18LN10-M1-C2
NPN
18mm
10mm
12-24V
E2B-M18KS08-WP-B1 2M
E2B-M18KS08-WP-B2 2M
PNP
18mm
8mm
12-24V
E2B-M18KS08-WP-C1 2M
E2B-M18KS08-WP-C2 2M
NPN
18mm
8mm
12-24V
E2B-M18LS08-WP-B1 2M
E2B-M18LS08-WP-B2 2M
PNP
18mm
8mm
12-24V
E2B-M18LS08-WP-C1 2M
E2B-M18LS08-WP-C2 2M
NPN
18mm
8mm
12-24V
E2B-M18KS08-M1-B1
E2B-M18KS08-M1-B2
PNP
18mm
8mm
12-24V
E2B-M18KS08-M1-C1
E2B-M18KS08-M1-C2
NPN
18mm
8mm
12-24V
E2B-M18LS08-M1-B1
E2B-M18LS08-M1-B2
PNP
18mm
8mm
12-24V
E2B-M18LS08-M1-C1
E2B-M18LS08-M1-C2
NPN
18mm
8mm
12-24V
E2B-M18KN16-WP-B1 2M
E2B-M18KN16-WP-B2 2M
PNP
18mm
16mm
12-24V
E2B-M18KN16-WP-C1 2M
E2B-M18KN16-WP-C2 2M
NPN
18mm
16mm
12-24V
E2B-M18LN16-WP-B1 2M
E2B-M18LN16-WP-B2 2M
PNP
18mm
16mm
12-24V
E2B-M18LN16-WP-C1 2M
E2B-M18LN16-WP-C2 2M
NPN
18mm
16mm
12-24V
E2B-M18KN16-M1-B1
E2B-M18KN16-M1-B2
PNP
18mm
16mm
12-24V
E2B-M18KN16-M1-C1
E2B-M18KN16-M1-C2
NPN
18mm
16mm
12-24V
E2B-M18LN16-M1-B1
E2B-M18LN16-M1-B2
PNP
18mm
16mm
12-24V
E2B-M18LN16-M1-C1
E2B-M18LN16-M1-C2
NPN
18mm
16mm
12-24V
E2B-M30KS10-WP-B1 2M
E2B-M30KS10-WP-B2 2M
PNP
30mm
10mm
12-24V
E2B-M30KS10-WP-C1 2M
E2B-M30KS10-WP-C2 2M
NPN
30mm
10mm
12-24V
E2B-M30LS10-WP-B1 2M
E2B-M30LS10-WP-B2 2M
PNP
30mm
10mm
12-24V
E2B-M30LS10-WP-C1 2M
E2B-M30LS10-WP-C2 2M
NPN
30mm
10mm
12-24V
E2B-M30KS10-M1-B1
E2B-M30KS10-M1-B2
PNP
30mm
10mm
12-24V
E2B-M30KS10-M1-C1
E2B-M30KS10-M1-C2
NPN
30mm
10mm
12-24V
E2B-M30LS10-M1-B1
E2B-M30LS10-M1-B2
PNP
30mm
10mm
12-24V
E2B-M30LS10-M1-C1
E2B-M30LS10-M1-C2
NPN
30mm
10mm
12-24V
E2B-M30KN20-WP-B1 2M
E2B-M30KN20-WP-B2 2M
PNP
30mm
20mm
12-24V
E2B-M30KN20-WP-C1 2M
E2B-M30KN20-WP-C2 2M
NPN
30mm
20mm
12-24V
E2B-M30LN20-WP-B1 2M
E2B-M30LN20-WP-B2 2M
PNP
30mm
20mm
12-24V
E2B-M30LN20-WP-C1 2M
E2B-M30LN20-WP-C2 2M
NPN
30mm
20mm
12-24V
E2B-M30KN20-M1-B1
E2B-M30KN20-M1-B2
PNP
30mm
20mm
12-24V
E2B-M30KN20-M1-C1
E2B-M30KN20-M1-C2
NPN
30mm
20mm
12-24V
E2B-M30LN20-M1-B1
E2B-M30LN20-M1-B2
PNP
30mm
20mm
12-24V
E2B-M30LN20-M1-C1
E2B-M30LN20-M1-C2
NPN
30mm
20mm
12-24V
E2B-M30KS15-WP-B1 2M
E2B-M30KS15-WP-B2 2M
PNP
30mm
15mm
12-24V
E2B-M30KS15-WP-C1 2M
E2B-M30KS15-WP-C2 2M
NPN
30mm
15mm
12-24V
E2B-M30LS15-WP-B1 2M
E2B-M30LS15-WP-B2 2M
PNP
30mm
15mm
12-24V
E2B-M30LS15-WP-C1 2M
E2B-M30LS15-WP-C2 2M
NPN
30mm
15mm
12-24V
E2B-M30KS15-M1-B1
E2B-M30KS15-M1-B2
PNP
30mm
15mm
12-24V
E2B-M30KS15-M1-C1
E2B-M30KS15-M1-C2
NPN
30mm
15mm
12-24V
E2B-M30LS15-M1-B1
E2B-M30LS15-M1-B2
PNP
30mm
15mm
12-24V
E2B-M30LS15-M1-C1
E2B-M30LS15-M1-C2
NPN
30mm
15mm
12-24V
E2B-M30LN30-WP-B1 2M
E2B-M30LN30-WP-B2 2M
PNP
30mm
30mm
12-24V
E2B-M30LN30-WP-C1 2M
E2B-M30LN30-WP-C2 2M
NPN
30mm
30mm
12-24V
E2B-M30LN30-M1-B1
E2B-M30LN30-M1-B2
PNP
30mm
30mm
12-24V
| Nguồn cấp | 10…30VDC |
| Đường kính thân | 8mm |
| Khoảng cách phát hiện | 1.5mm |
| Loại chống nhiễu | Shielded |
| Ngõ ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | NO |
| Kiểu đấu nối | Dây liền |
| Loại | Cảm biến từ |
| Số dây | 3 dây |
| Hình dạng | Loại hình trụ có ren |
| Hướng phát hiện | Phía trước |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại màu, Kim loại đen |
| Kích thước đối tượng phát hiện | 8x8x1mm, mild steel ST37 |
| Tần số đáp ứng | 2kHz |
| Kiểu hiển thị | LED indicator |
| Chức năng bảo vệ | Overload protection, Reverse polarity protection, Surge protection |
| Chất liệu vỏ | Stainless Steel 303 (SUS303) |
| Kiểu lắp đặt | Lắp xuyên qua lỗ (lắp bằng) |
| Chiều dài phần ren trên thân | 27mm |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Nhiệt độ môi trường | -25…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Khối lượng tương đối | 65g |
| Chiều dài thân | 42mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE |
Thông tin bổ sung
| pa_thuong-hieu | 18 |
|---|
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến tiệm cận Omron E2B-S08KS01-WP-C1 2M” Hủy
Sản phẩm tương tự
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
420.000 ₫
210.000 ₫
395.000 ₫
803.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫
Cảm biến
175.000 ₫




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.